สำนักงานผู้ดูแลนักเรียนไทยในประเทศฝรั่งเศส สำนักงานผู้ดูแลนักเรียนไทยในประเทศฝรั่งเศส
ยินดีต้อนรับสู่ Forum สำนักงานผู้ดูแลนักเรียนไทย

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 

ต้องการหาที่พักที่ Grenoble

สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    สำนักงานผู้ดูแลนักเรียนไทยในประเทศฝรั่งเศส -> ยินดีต้อนรับ
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
tang
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jun 24, 2017 4:14 pm    เรื่อง: ต้องการหาที่พักที่ Grenoble ตอบโดยอ้างข้อความ

Sad คือผมจะไปเรียนที่ École nationale supérieure d'architecture de Grenoble ตอนนี้กำลังหาที หอพักอยู่ครับ ถ้าค่าเช่าไม่เกิน 400 ยูโร ก็ดีครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ มืดแปดด้านเลยตอนนี้
ขึ้นไปข้างบน
NAMO

เข้าร่วม: 13 May 2017
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jun 26, 2017 8:49 am    เรื่อง: Re: ต้องการหาที่พักที่ Grenoble ตอบโดยอ้างข้อความ

tang พิมพ์ว่า:
Sad คือผมจะไปเรียนที่ École nationale supérieure d'architecture de Grenoble ตอนนี้กำลังหาที หอพักอยู่ครับ ถ้าค่าเช่าไม่เกิน 400 ยูโร ก็ดีครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ มืดแปดด้านเลยตอนนี้

ถ้าไม่ซีเรียสมากนัก ลองมาอยู่ที่ อุยบลอง ก่อนก็ได้นะครับ ที่นี่เค้าใช้เอกสารไม่มากในการจองครับ...ผมดู ม. ที่ คุณจะมาเรียน อยู่ใกล้ๆ กับ ศูนย์การค้ากองปราค ห่างจากอุยบลองประมาณ 3 กม. ครับ ที่อุยบอลง มีหลากหลายราคานะครับค่าเช่า ผมก็อยู่ที่นี่ครับ... หากมีสิ่งใดที่พอแนะนำได้ เมล์ มานะครับ ผมก็เพิ่งมาอยู่ครับ ได้พี่ๆ น้องๆ ในเกลอนอฟ นี่แหละครับ แนะนำหลายๆ เรื่องครับ

mnf.impe@gmail.com

เมล์มานะครับ
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ตำแหน่ง AIM
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    สำนักงานผู้ดูแลนักเรียนไทยในประเทศฝรั่งเศส -> ยินดีต้อนรับ ปรับเวลา GMT
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณสามารถสร้างหัวข้อใหม่ได้
คุณสามารถพิมพ์ตอบได้
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน