สำนักงานผู้ดูแลนักเรียนไทยในประเทศฝรั่งเศส สำนักงานผู้ดูแลนักเรียนไทยในประเทศฝรั่งเศส
ยินดีต้อนรับสู่ Forum สำนักงานผู้ดูแลนักเรียนไทย

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 

เรื่อง OFII อะครับ

สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    สำนักงานผู้ดูแลนักเรียนไทยในประเทศฝรั่งเศส -> ยินดีต้อนรับ
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
Nuttaphon

เข้าร่วม: 25 Aug 2013
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Sun Aug 25, 2013 11:38 am    เรื่อง: เรื่อง OFII อะครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

คืออยากจะถามผุ้รุ้เรื่องเอกสาร OFII เนียอะครับ ถ้าหายเนียต้องทำอย่างไรบ้าง ต้องติดต่อที่ไหน และมีขึ้นตอนอย่างไรบ้าง ขอบคุณครับ
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
Grande soeur
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Fri Aug 30, 2013 10:06 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แจ้ง OFII ทันทีค่ะ คิดว่าต้องแจ้งความด้วยนะคะ ถ้าเอกสารติดอยู่ในเล่มหนังสือเดินทางค่ะ
rambo147

เข้าร่วม: 19 Mar 2016
ตอบ: 32

ตอบตอบเมื่อ: Fri Sep 16, 2016 4:57 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอบคุณมากๆครับ ลองติดต่อตามลิงค์นี้ดูนะคับ
ทางเข้า gclub
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    สำนักงานผู้ดูแลนักเรียนไทยในประเทศฝรั่งเศส -> ยินดีต้อนรับ ปรับเวลา GMT
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณสามารถสร้างหัวข้อใหม่ได้
คุณสามารถพิมพ์ตอบได้
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน